क्रीडा सप्ताह निमित्त - किकबॉक्सिंग  स्पर्धा २०१९-२०
स्थळ : भारत रत्न राजीव गांधी जिल्हा क्रीडा संकुल,  धारावी 
 दिनांक १५  डिसेंबर २०१९  
१० वर्ष मुले     
प्राविण्य प्रमाणपत्र  क्र. नाव  इंग्रजी  नाव मराठी इव्हेंट वजन गट 
प्रथम 2Aayush Koli आयुष कोळी LC20किलो
द्वितीय 96Sparsh Vikas Agawane  स्पर्श विकास आगवणेLC20किलो
तृतीय 1Abhint Divekarअभिनित दिवेकरLC20किलो
तृतीय 101Aakash Rokdeआकाश रोकडेLC20किलो
      
प्रथम 31Siddesh Kamble  सिद्धेश कांबळेLC25किलो
द्वितीय 36Samad Ibrahim Shaikhसमद इब्राहिम शेखLC25किलो
तृतीय 106Ansh Parabअंश परबLC25किलो
तृतीय 107Madhav Moryeमाधव मोरयेLC25किलो
      
प्रथम 8Jayant Subramaniamजयंत सुब्रमण्यमLC35किलो
द्वितीय 102Jayesh Chandraजयेश चंद्रLC35किलो
तृतीय 103Satish Sahuसतीश साहूLC35किलो
तृतीय 104Md Shakil Ansariमो.शकिल अन्सारीLC35किलो
      
12 वर्ष मुले     
प्रथम 83Yatharth Budamalaयथार्थ बुडामालाLC30किलो
द्वितीय 57Ansh Yadavअंश यादवLC30किलो
तृतीय 111Kalpesh Damleकल्पेश दामलेLC30किलो
तृतीय 112Kaustubh Shahकौस्तुभ शाहLC30किलो
      
प्रथम 97Pradnesh Patwardhanप्रदनेश पटवर्धनLC40किलो
द्वितीय 93Atharva Santosh Savantअथर्व संतोष सावंतLC40किलो
तृतीय 113Faizal Batliwala फैजल बाटलीवालाLC40किलो
तृतीय 114Mandar Nadkarमंदार नाडकरLC40किलो
      
प्रथम 48Daksh Shettyदक्ष शेट्टीLC45किलो
द्वितीय 81Vishal Muthukumarविशाल  मुथुकुमार LC45किलो
तृतीय 115Mohit Manjarekarमोहित मांजरेकरLC45किलो
तृतीय 116Rohan Shedgeरोहन शेडगेLC45किलो
      
प्रथम 40Rohit Shrivastavरोहित श्रीवास्तवLC60किलो
द्वितीय 7Puwan Rajaपुवन राजाLC60किलो
तृतीय 120Anant Bhendeअनंत भेंडेLC60किलो
तृतीय 121Dilip Chavhanदिलीप चव्हाणLC60किलो
      
14 वर्ष मुले     
प्रथम 60Alok Brid अलोक  ब्रीद  LC30किलो
द्वितीय 37Sairaj Pasiसाईराज  पासी LC30किलो
तृतीय 122Keshav Bhatकेशव भटLC30किलो
तृतीय 117Rugved Joshiरग्वेद जोशीLC30किलो
    LC 
प्रथम 43Priyo Dasप्रियो दासLC35किलो
द्वितीय 92Pradyumna Murthyप्रद्युम्न  मूर्ती LC35किलो
तृतीय 118Alankar Nayak LC35किलो
तृतीय 119Parshuram Kenny LC35किलो
    LC 
प्रथम 95Piyush Motilal Yadavपीयूष मोतीलाल यादवLC40किलो
द्वितीय 35Sanket S Vhakanlasसंकेत  वाकाणलासLC40किलो
तृतीय 108Umesh Harmalkar LC40किलो
तृतीय 109Dishant Patil LC40किलो
    LC 
प्रथम 58Ansari Junaid Safeerअन्सारी जुनैद सेफरLC45किलो
द्वितीय 50Ayush Raju Mauryaआयुष राजू मौर्यLC45किलो
तृतीय 105Jitesh Dalmiya LC45किलो
तृतीय 110Sanket Pande LC45किलो
    LC 
प्रथम 94Rohan Shrivastavरोहन श्रीवास्तवLC50किलो
द्वितीय 123Gangadhar Teli LC50किलो
तृतीय 124Rajkumar Pasi LC50किलो
तृतीय 128Mitesh Madiwalar LC50किलो
    LC 
प्रथम 34Shresth Shahश्रेष्ठ शाहLC55किलो
द्वितीय 9Arpan Shawअर्पन शॉLC55किलो
तृतीय 136Jitendra Navshike LC55किलो
तृतीय 137Ramesh Desai LC55किलो
    LC 
17 वर्ष मुले   LC 
प्रथम 98Suraj Yadavसूरज यादवLC50किलो
द्वितीय 138Darshan Medheदर्शन मेढेLC50किलो
तृतीय 129Jayant Parkarजयंत पारकरLC50किलो
तृतीय 130Dinesh Ghadgeदिनेश घाडगेLC50किलो
    LC 
    LC 
प्रथम 38Sahil Devgarkarसाहिल देवगरकरLC55किलो
द्वितीय 125Aakash Waghआकाश वाघLC55किलो
तृतीय 134Jatin Chaudhariजतिन चौधरीLC55किलो
तृतीय 135Raghav Sethराघव सेठLC55किलो
    LC 
द्वितीय 127Sarvesh Mhatreसर्वेश म्हात्रेLC65किलो
तृतीय 131Kunal Agawaneकुणाल आगावणेLC65किलो
तृतीय    LC65किलो
    LC 
प्रथम 33Shubham Sahuशुभम साहूLC70किलो
द्वितीय 126Mahesh  Narमहेश नरLC70किलो
तृतीय    LC70किलो
तृतीय    LC70किलो
    LC 
प्रथम 52Atharv Ganesh Khadeअथर्व गणेश खाडेLC .+70 किलो
द्वितीय 141Ajay Releअजय रेलेLC.+70 किलो
तृतीय     .+70 किलो
तृतीय     .+70 किलो
      
19 वर्ष मुले     
प्रथम 49Bhupesh Vahityभूपेश  वैती LC55किलो
द्वितीय 132Vishavas Muleविश्वास मुळेLC55किलो
तृतीय 133Janardan Prajapatiजनार्दन प्रजापतीLC55किलो
तृतीय 139Siddesh Lokhandeसिद्धेश लोखंडेLC55किलो
    LC 
प्रथम 47MOULI REDDYमाउली रेड्डीLC65किलो
द्वितीय 143Prabhu Nadarप्रभु नादरLC65किलो
तृतीय     65किलो
तृतीय     65किलो
      
प्रथम 91Abhijeet Patelअभिजीत  पटेल LC70किलो
द्वितीय     70किलो
तृतीय     70किलो
तृतीय     70किलो
      
१९ वर्ष वरील मुले     
प्रथम  Rahul Salunkheराहुल साळुंखेLC50किलो
द्वितीय 148Uttam Ladउत्तम लाडLC50किलो
तृतीय 149Gopal Kasbeगोपाळ कसबेLC50किलो
तृतीय 150Suyash Adsulसुयश अडसूळLC50किलो
      
प्रथम 99Vighnesh Murkarविघ्नेश मुरकरLC55किलो
द्वितीय 140Arun Maneअरुण मानेLC55किलो
तृतीय 142Keshav Pawarकेशव पवारLC55किलो
तृतीय 152Yadnesh Ghodeयद्नेश घोडेLC55किलो
      
प्रथम 39Roshan Shettyरोशन शेट्टीLC60किलो
द्वितीय  54Arvind Jaiswarअरविंद जयस्वारLC60किलो
तृतीय     60किलो
तृतीय     60किलो
      
प्रथम 100Vijay Padaiyachiविजय पडीयाचीLC65किलो
द्वितीय 90Prajwal Khandareप्रज्वल खांदारे LC65किलो
तृतीय 156Parag Phuleपराग फुलेLC65किलो
तृतीय     65किलो
      
प्रथम 144Labin Jamesलॅबिन जेम्स LC65किलो
द्वितीय     65किलो
तृतीय     65किलो
तृतीय     65किलो
      
प्रथम 86Anil Kaushikअनिल कौशिकLCओपन
द्वितीय 151Vilas Avchatविलास अवचटLCओपन
      
      
क्रीडा सप्ताह निमित्त - किकबॉक्सिंग  स्पर्धा २०१९-२० 
स्थळ : भारत रत्न राजीव गांधी जिल्हा क्रीडा संकुल,  धारावी  
 दिनांक १५  डिसेंबर २०१९  
10 वर्ष मुली     
प्राविण्य प्रमाणपत्र क्र. नाव  इंग्रजी  नाव मराठी इव्हेंट वजन गट 
प्रथम 10Shrithika Arun Satishश्रितिका अरुण सतीशLC25किलो
द्वितीय 157Ritika Sroffरितिका श्रॉफLC25किलो
तृतीय 158Namita Soniनमिता सोनीLC25किलो
तृतीय      
      
प्रथम 20Khushbu Dhamejaखुशबू धामेजाLC30किलो
द्वितीय 25Aradhay yadavआराध्या यादवLC30किलो
तृतीय 147Tina Dhavalटीना धवल LC30किलो
तृतीय      
      
12 वर्ष मुली     
प्रथम 24Atheeva Ladअथिवा लाडLC25किलो
द्वितीय 154Chaitra  Munjचैत्रा मुंजLC25किलो
तृतीय 159vandana Mogheवंदना मोघेLC25किलो
तृतीय 145Pallavi Kamdarपल्लवी कामदारLC25किलो
      
प्रथम 11Samreen Ibrahim Shaikhसमरीन इब्राहिम शेखLC30किलो
द्वितीय 146Reena Bhagatरीना भगतLC30किलो
तृतीय 160Jayashri Maneजयश्री मानेLC30किलो
तृतीय 161Shradha Mehataश्रद्धा मेहताLC30किलो
      
प्रथम 23Esha Nadarईशा नादरLC35किलो
द्वितीय  Eshvari Bhagatऐश्वरी भगतLC35किलो
तृतीय  Janhavi Kadamजान्हवी कदमLC35किलो
तृतीय  Namita Haldarनमिता हलदारLC35किलो
      
प्रथम 21Fatima Sayedफातिमा सईदLC45किलो
द्वितीय 17Mehjabeen Shaikhमेहजाबीन शेखLC45किलो
तृतीय 162Ruchi Yevaleरुची  येवलेLC45किलो
तृतीय 163Juhi Sarkarजूही सरकारLC45किलो
      
14 वर्ष मुली     
प्रथम 15Prachi Renusheप्राची रेणुशेLC55किलो
द्वितीय 164Pritee Satamप्रीती साटमLC55किलो
तृतीय 153Karuna  Kaduकरुणा कडूLC55किलो
तृतीय     55किलो
      
प्रथम 16Namitha Iyerनमिता अय्यरLC60किलो
द्वितीय 166Lalita Bamneललिता बामणेLC60किलो
तृतीय 169Disha Satavsheदिशा सातवशेLC60किलो
तृतीय     60किलो
      
17 वर्ष मुली     
प्रथम 13Priya Shettyप्रिया शेट्टीLC50किलो
द्वितीय 18Mathi Pooraniमाथी पुरानीLC50किलो
तृतीय     50किलो
तृतीय     50किलो
      
प्रथम 14Prianka Murthyप्रियांका मूर्तीLC60किलो
द्वितीय 168Khushi Maneखुशी मानेLC60किलो
तृतीय     60किलो
तृतीय     60किलो
      
प्रथम 12Salome Salomonसालोमी सालोमनLC65किलो
द्वितीय  Ravina kenyरवीना केनीLC65किलो
तृतीय     65किलो
तृतीय     65किलो
      
प्रथम 19Krinam Munverकृणाम मुनव्वरLC65किलो
द्वितीय     65किलो
तृतीय     65किलो
तृतीय     65किलो
      
19 वर्ष मुली     
प्रथम 27Anuprita ghagअनुप्रीता घागLC50किलो
द्वितीय 170Darshana Moreदर्शना मोरेLC50किलो
तृतीय     50किलो
तृतीय     50किलो
      
१९ वर्ष वरील मुली     
प्रथम 22Esther Pएस्टर पी 55किलो
द्वितीय 165Milan Nagमिलन नागLC55किलो
तृतीय      
तृतीय      
      
प्रथम  Renita Dsouzaरेनिता डसूझाLC65किलो
द्वितीय 167Surekha Pawarसुरेखा पवारLC65किलो
तृतीय    LC65किलो
तृतीय    LC65किलो
      
प्रथम  Himi taulaहिमी टॉलाLC70किलो
द्वितीय 171Ketaki Naikकेतकी नाईकLC70किलो